8XBET

8XBET

Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá 24h

  • Ngoại Hạng Nga
  • 19:00 - 20/07
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Akron Togliatti
  • 21:30 - 20/07
    Krylya Sovetov
    vs
    Zenit St. Petersburg
  • 00:00 - 21/07
    Dynamo Moscow
    vs
    Fakel
  • 00:00 - 21/07
    Rostov FK
    vs
    CSKA Moscow
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 21/07
    Atlanta United
    vs
    Columbus Crew
  • 06:30 - 21/07
    Inter Miami CF
    vs
    Chicago Fire
  • 06:30 - 21/07
    New England Revolution
    vs
    FC Dallas
  • 06:30 - 21/07
    New York Red Bulls
    vs
    FC Cincinnati
  • 06:30 - 21/07
    Orlando City
    vs
    New York City FC
  • 06:30 - 21/07
    Philadelphia Union
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 21/07
    Montreal Impact
    vs
    Toronto FC
  • K League 1
  • 17:30 - 20/07
    Gangwon FC
    vs
    Jeju United
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:35 - 20/07
    Wuhan Three Towns
    vs
    Chengdu Rongcheng FC
  • VĐQG Argentina
  • 01:00 - 21/07
    San Lorenzo
    vs
    CA Huracan
  • 03:00 - 21/07
    Racing Club
    vs
    Godoy Cruz Antonio Tomba
  • 05:30 - 21/07
    Banfield
    vs
    Atletico Tucuman
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 21/07
    Flamengo
    vs
    Criciuma
  • 04:30 - 21/07
    Botafogo RJ
    vs
    Internacional RS
  • LIGA Mexico
  • 06:05 - 21/07
    Chivas Guadalajara
    vs
    Mazatlan FC
  • VĐQG Na Uy
  • 22:59 - 20/07
    Sarpsborg 08
    vs
    Brann
  • 01:15 - 21/07
    Molde
    vs
    KFUM Oslo
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 22:59 - 20/07
    Lugano
    vs
    Grasshopper
  • 22:59 - 20/07
    Yverdon
    vs
    FC Zurich
  • 01:30 - 21/07
    Winterthur
    vs
    St. Gallen
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 21:30 - 20/07
    Talaea EI-Gaish
    vs
    Pharco
  • 01:00 - 21/07
    Ceramica Cleopatra FC
    vs
    Baladiyet El Mahallah
  • 01:00 - 21/07
    NBE SC
    vs
    Al-Ittihad Alexandria
  • K League 2
  • 17:30 - 20/07
    Suwon Samsung Bluewings
    vs
    Chungbuk Cheongju
  • GER D5
  • 17:30 - 20/07
    SV Kirchanschoring
    vs
    TSV Kottern
  • 18:30 - 20/07
    ASV Cham
    vs
    SV Fortuna Regensburg
  • 20:00 - 20/07
    Wurzburger FV
    vs
    TSV Kornburg
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 18:00 - 20/07
    Liaoning Tieren
    vs
    Shanghai Jiading Huilong
  • 18:00 - 20/07
    Yanbian Longding
    vs
    Nanjing City
  • 18:00 - 20/07
    Heilongjiang Lava Spring
    vs
    Yunnan Yukun
  • 18:30 - 20/07
    Guangxi Pingguo Haliao
    vs
    Dalian Zhixing
  • 18:30 - 20/07
    Guangzhou FC
    vs
    Foshan Nanshi
  • Giao Hữu CLB
  • 18:00 - 20/07
    Stade Reims II
    vs
    Chambly FC
  • 18:00 - 20/07
    Mahdov FC
    vs
    Ludwigsfelder FC
  • 18:00 - 20/07
    Varzim
    vs
    Vianense
  • 18:00 - 20/07
    MSK Zilina B
    vs
    MFK Karvina B
  • 18:00 - 20/07
    Bergheim/Hof (W)
    vs
    Ingolstadt 04 (W)
  • 18:00 - 20/07
    Queen's University
    vs
    HW Welders
  • 18:00 - 20/07
    Elana Torun
    vs
    Lech Rypin
  • 18:00 - 20/07
    Torns IF
    vs
    IFK Trelleborg
  • 18:00 - 20/07
    Feyenoord
    vs
    Cercle Brugge
  • 18:00 - 20/07
    Coleraine
    vs
    Dergview FC
  • 18:00 - 20/07
    Darmstadt
    vs
    Saarbrucken
  • 18:00 - 20/07
    SV Sandhausen
    vs
    FC Liefering
  • 18:00 - 20/07
    RSV Eintracht
    vs
    Hertha BSC Berlin Youth
  • 18:00 - 20/07
    Eilenburg
    vs
    Bischofswerdaer FV
  • 18:00 - 20/07
    Dungannon Swifts
    vs
    Newington
  • 18:00 - 20/07
    AZ Alkmaar (Youth)
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 18:30 - 20/07
    Anderlecht
    vs
    VfL Wolfsburg
  • 18:30 - 20/07
    Darlington
    vs
    Doncaster Rovers
  • 19:00 - 20/07
    OKS Stomil Olsztyn
    vs
    Jagiellonia Bialystok II
  • 19:00 - 20/07
    Eintracht Trier
    vs
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
  • 19:00 - 20/07
    Villingen
    vs
    SSV Reutlingen 05
  • 19:00 - 20/07
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Hansa Rostock
  • 19:00 - 20/07
    MSV Duisburg
    vs
    Notts County
  • 19:00 - 20/07
    Bishop·s Cleeve
    vs
    Southend United
  • 19:00 - 20/07
    Sparta Lichtenberg
    vs
    VSG Altglienicke II
  • 19:00 - 20/07
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    FC Turabdin Babylon
  • 19:00 - 20/07
    SC Spelle-Venhaus
    vs
    FC Eintracht Rheine
  • 19:00 - 20/07
    De Graafschap
    vs
    Al Nasr Dubai
  • 19:00 - 20/07
    Farnborough Town
    vs
    Hartley Wintney
  • 19:00 - 20/07
    AFC
    vs
    Den Bosch
  • 19:00 - 20/07
    Blackfield Langley
    vs
    Lymington New Milton
  • 19:00 - 20/07
    Cinderford Town
    vs
    Aberystwyth Town
  • 19:00 - 20/07
    Cray Valley Paper Mills
    vs
    Sevenoaks Town
  • 19:00 - 20/07
    FSV Frankfurt
    vs
    Koln Am
  • 19:00 - 20/07
    Hannover 96
    vs
    FC Twente Enschede
  • 19:00 - 20/07
    SV Rodinghausen
    vs
    VfL Osnabruck
  • 19:00 - 20/07
    SG Barockstadt
    vs
    SC Paderborn 07 II
  • 19:00 - 20/07
    Viktoria koln
    vs
    FC Koln
  • 19:00 - 20/07
    Solihull Moors
    vs
    Oxford United
  • 19:00 - 20/07
    Vorderland (W)
    vs
    Young Boys (W)
  • 19:00 - 20/07
    West Bromwich(WBA)
    vs
    Peterborough United
  • 19:00 - 20/07
    SV Austria Salzburg
    vs
    Real Betis
  • 19:00 - 20/07
    Erzgebirge Aue
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 19:00 - 20/07
    Gutersloh
    vs
    Hessen Kassel
  • 19:00 - 20/07
    Hamburger SV (Youth)
    vs
    BFC Viktoria 1889
  • 19:00 - 20/07
    Kickers Offenbach
    vs
    Fortuna Dusseldorf
  • 19:00 - 20/07
    NAC Breda
    vs
    Excelsior SBV
  • 19:00 - 20/07
    FC Gutersloh (W)
    vs
    Zwolle (W)
  • 19:00 - 20/07
    Magdeburg
    vs
    VfL Bochum
  • 19:00 - 20/07
    ZFC Meuselwitz
    vs
    Einheit Rudolstadt
  • 19:00 - 20/07
    FC 08 Hombrug
    vs
    SV Wehen Wiesbaden
  • 19:00 - 20/07
    Hemel Hempstead Town
    vs
    Barnet
  • 19:00 - 20/07
    Kickers Emden
    vs
    Bocholt FC
  • 19:00 - 20/07
    Portsmouth
    vs
    Bognor Regis Town
  • 19:00 - 20/07
    Tus Dassendorf
    vs
    St Pauli II
  • 19:00 - 20/07
    Fleetwood Town
    vs
    Rochdale
  • 19:00 - 20/07
    VfB Stuttgart
    vs
    Fortuna Sittard
  • 19:00 - 20/07
    Fortuna Koln
    vs
    BSG Chemie Leipzig
  • 19:00 - 20/07
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    BSV Rehden
  • 19:00 - 20/07
    Wiedenbruck
    vs
    SV Lippstadt
  • 19:00 - 20/07
    Wuppertaler
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • 19:00 - 20/07
    KAA Gent
    vs
    Zulte-Waregem
  • 19:00 - 20/07
    SV Waldhof Mannheim
    vs
    TSG Hoffenheim (Youth)
  • 19:00 - 20/07
    AZ Alkmaar
    vs
    Kortrijk
  • 19:00 - 20/07
    Alemannia Aachen
    vs
    Eintracht Hohkeppel
  • 19:00 - 20/07
    AFC Wimbledon
    vs
    Brentford
  • 19:00 - 20/07
    SV Elversberg
    vs
    KAS Eupen
  • 19:30 - 20/07
    Hertha Zehlendorf
    vs
    Germania Halberstadt
  • 19:30 - 20/07
    FC Rijnvogels
    vs
    Noordwijk
  • 19:30 - 20/07
    Chemnitzer
    vs
    Dynamo Dresden
  • 19:30 - 20/07
    KVSK Lommel
    vs
    Willem II
  • 19:30 - 20/07
    Groningen
    vs
    Emmen
  • 19:30 - 20/07
    Dordrecht
    vs
    Red Star Waasland
  • 19:30 - 20/07
    Excelsior Maassluis
    vs
    SteDoCo
  • 19:30 - 20/07
    Jahn Regensburg
    vs
    FC Blau Weiss Linz
  • 20:00 - 20/07
    FC Buderich 02
    vs
    VfB Solingen 1910
  • 20:00 - 20/07
    Gaborone United
    vs
    Supersport United
  • 20:00 - 20/07
    Olympiakos Piraeus
    vs
    Mechelen
  • 20:00 - 20/07
    LKS Lomza
    vs
    Podlasie Biala Podlaska
  • 20:00 - 20/07
    Tayport FC
    vs
    Linlithgow Rose
  • 20:00 - 20/07
    Radcliffe Borough
    vs
    Lancaster City
  • 20:00 - 20/07
    Newcastle Benfield
    vs
    Dunbar United
  • 20:00 - 20/07
    IJsselmeervogels
    vs
    HHC Hardenberg
  • 20:00 - 20/07
    Banks o Dee
    vs
    Hermes Berth
  • 20:00 - 20/07
    Banik Ostrava (W)
    vs
    Rekord Bielsko Biala (W)
  • 20:00 - 20/07
    SC Vahr Blockdiek
    vs
    FC Huchting
  • 20:00 - 20/07
    Pen-y-Bont FC
    vs
    Llanelli
  • 20:00 - 20/07
    Oud Heverlee
    vs
    Lens
  • 20:00 - 20/07
    Werder Bremen
    vs
    Lecce
  • 20:00 - 20/07
    Highworth Town
    vs
    Swindon Town
  • 20:00 - 20/07
    Ballymena United
    vs
    Bangor FC
  • 20:00 - 20/07
    Rot-Weiss Oberhausen
    vs
    FC Giessen
  • 20:00 - 20/07
    Standard Liege
    vs
    Norwich City
  • 20:00 - 20/07
    Hamburger SV
    vs
    Nantes
  • 20:00 - 20/07
    FC Nantes B
    vs
    Red Star FC 93
  • 20:00 - 20/07
    LASK Linz
    vs
    St.Polten
  • 20:15 - 20/07
    Fortuna Dusseldorf
    vs
    Kaiserslautern
  • 20:30 - 20/07
    Newtown AFC
    vs
    Stourbridge
  • 20:30 - 20/07
    Sundby BK
    vs
    Horsholm-Usserod IK
  • 20:30 - 20/07
    Merthyr Town
    vs
    Haverfordwest County
  • 20:30 - 20/07
    Barry Town United
    vs
    Newport County
  • 20:30 - 20/07
    Crewe United
    vs
    Dollingstown
  • 20:30 - 20/07
    Seraing United
    vs
    MVV Maastricht
  • 20:30 - 20/07
    Volendam
    vs
    KMSK Deinze
  • 20:30 - 20/07
    Wegberg-Beeck
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • 21:00 - 20/07
    Ebbsfleet United
    vs
    West Ham U21
  • 21:00 - 20/07
    Sepei Unite
    vs
    Bowers Pitsea
  • 21:00 - 20/07
    Scarborough
    vs
    Barton
  • 21:00 - 20/07
    Prestwich Heys
    vs
    Curzon Ashton FC
  • 21:00 - 20/07
    Mickleover Sports
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 21:00 - 20/07
    St Albans City
    vs
    Tottenham U21
  • 21:00 - 20/07
    Hereford FC
    vs
    Birmingham U21
  • 21:00 - 20/07
    Hayes Yeading United
    vs
    Hampton Richmond Borough
  • 21:00 - 20/07
    Berwick Rangers
    vs
    Morpeth Town
  • 21:00 - 20/07
    Dover Athletic
    vs
    Welling United
  • 21:00 - 20/07
    Dorking
    vs
    Dulwich Hamlet
  • 21:00 - 20/07
    Corinthian Casuals
    vs
    Westfields
  • 21:00 - 20/07
    Clitheroe
    vs
    Fleetwood Town U21
  • 21:00 - 20/07
    Billingham Town
    vs
    Kidsgrove Athletic
  • 21:00 - 20/07
    Tavistock AFC
    vs
    Truro City
  • 21:00 - 20/07
    Aveley
    vs
    St Ives Town
  • 21:00 - 20/07
    Ards Rangers
    vs
    Ards FC
  • 21:00 - 20/07
    Eastbourne Borough
    vs
    Croydon Athletic
  • 21:00 - 20/07
    Albion Rovers
    vs
    Queens Park Reserves
  • 21:00 - 20/07
    Wycombe Wanderers
    vs
    Colchester United
  • 21:00 - 20/07
    St Neots Town
    vs
    Hitchin Town
  • 21:00 - 20/07
    SV Raisting
    vs
    Unterhaching
  • 21:00 - 20/07
    Tiverton Town
    vs
    Weston Super Mare
  • 21:00 - 20/07
    Villarreal
    vs
    Leicester City
  • 21:00 - 20/07
    Hucknall Town
    vs
    Mansfield Town
  • 21:00 - 20/07
    Queens Park Rangers (QPR)
    vs
    Tottenham Hotspur
  • 21:00 - 20/07
    Bath City
    vs
    Port Vale
  • 21:00 - 20/07
    BK Frem
    vs
    Holstein Kiel II
  • 21:00 - 20/07
    Zemun
    vs
    Radnik Bijeljina
  • 21:00 - 20/07
    zelzate
    vs
    Club Brugge Ⅱ
  • 21:00 - 20/07
    Trafford
    vs
    Bury AFC
  • 21:00 - 20/07
    Stamford
    vs
    Kings Lynn
  • 21:00 - 20/07
    Bishop·s Cleeve
    vs
    Walsall Wood
  • 21:00 - 20/07
    Coleraine
    vs
    Armagh City
  • 21:00 - 20/07
    The New Saints
    vs
    Macclesfield Town
  • 21:00 - 20/07
    Spennymoor Town
    vs
    Doncaster Rovers
  • 21:00 - 20/07
    Spalding United
    vs
    Rotherham United
  • 21:00 - 20/07
    Dungannon Swifts
    vs
    Ballinamallard United
  • 21:00 - 20/07
    AFC Fylde
    vs
    Wigan Athletic
  • 21:00 - 20/07
    Obolon Kiev
    vs
    LNZ Cherkasy
  • 21:00 - 20/07
    Ganshoren
    vs
    Jeunesse Molenbeek
  • 21:00 - 20/07
    Whyteleafe
    vs
    Merstham
  • 21:00 - 20/07
    Wealdstone FC
    vs
    Millwall U21
  • 21:00 - 20/07
    Tonbridge Angels
    vs
    Margate
  • 21:00 - 20/07
    FC United of Manchester
    vs
    Salford City
  • 21:00 - 20/07
    NEC Nijmegen
    vs
    Hertha Berlin
  • 21:00 - 20/07
    ETSV Hamburg
    vs
    SV Drochtersen/Assel
  • 21:00 - 20/07
    HW Welders
    vs
    Portadown
  • 21:00 - 20/07
    Ballyclare Comrades
    vs
    Linfield FC
  • 21:00 - 20/07
    Needham Market
    vs
    Maldon Tiptree FC
  • 21:00 - 20/07
    FCV Dender EH
    vs
    LaLouviere
  • 21:00 - 20/07
    Hungerford Town
    vs
    Chippenham Town
  • 21:00 - 20/07
    Boston United
    vs
    Kettering Town
  • 21:00 - 20/07
    Carshalton Athletic FC
    vs
    Bracknell Town
  • 21:00 - 20/07
    Billericay Town
    vs
    Boreham Wood
  • 21:00 - 20/07
    Bootle
    vs
    Southport FC
  • 21:00 - 20/07
    Chesterfield
    vs
    Sheffield United
  • 21:00 - 20/07
    Lisburn Distillery
    vs
    Carrick Rangers
  • 21:00 - 20/07
    Oldham Athletic
    vs
    Lincoln City
  • 21:00 - 20/07
    Gillingham
    vs
    Watford
  • 21:00 - 20/07
    UN Kaerjeng 97
    vs
    Mondercange
  • 21:00 - 20/07
    TSV Hartberg
    vs
    Rukh Vynnyky
  • 21:00 - 20/07
    FC Salzburg
    vs
    Sheffield Wednesday
  • 21:00 - 20/07
    Warrington Town AFC
    vs
    Altrincham
  • 21:00 - 20/07
    Whitehawk
    vs
    Ashford Town
  • 21:00 - 20/07
    York City
    vs
    Grimsby Town
  • 21:00 - 20/07
    Workington
    vs
    Morecambe
  • 21:00 - 20/07
    Greifswalder FC
    vs
    Flota Swinoujscie
  • 21:00 - 20/07
    Alfreton Town
    vs
    Ilkeston Town
  • 21:00 - 20/07
    lewes
    vs
    Worthing
  • 21:00 - 20/07
    Quorn
    vs
    Brackley Town
  • 21:00 - 20/07
    Hornchurch
    vs
    Braintree Town
  • 21:00 - 20/07
    Shrewsbury Town
    vs
    Birmingham City
  • 21:00 - 20/07
    Middlesbrough
    vs
    Bolton Wanderers
  • 21:00 - 20/07
    Maidstone United
    vs
    Woking
  • 21:00 - 20/07
    South Shields
    vs
    Hartlepool United
  • 21:00 - 20/07
    Cheltenham Town
    vs
    Plymouth Argyle
  • 21:00 - 20/07
    East Grinstead Town
    vs
    Crawley Town
  • 21:00 - 20/07
    Spartak Trnava
    vs
    Aston Villa
  • 21:00 - 20/07
    Jersey Bulls
    vs
    Stevenage Borough
  • 21:00 - 20/07
    Swindon Supermarine
    vs
    Maidenhead United
  • 21:00 - 20/07
    Dagenham Redbridge
    vs
    West Ham United
  • 21:00 - 20/07
    Gyori ETO
    vs
    Kisvarda FC
  • 21:00 - 20/07
    Cliftonville
    vs
    Institute FC
  • 21:00 - 20/07
    Annagh United
    vs
    Loughgall FC
  • 21:00 - 20/07
    Goztepe
    vs
    Luton Town
  • 21:00 - 20/07
    SC Freiburg (W)
    vs
    Basel (W)
  • 21:00 - 20/07
    Nantwich Town
    vs
    Blackburn Rovers U21
  • 21:00 - 20/07
    Accrington Stanley
    vs
    Barnsley
  • 21:00 - 20/07
    Alvechurch
    vs
    Halifax Town
  • 21:00 - 20/07
    Wingate Finchley
    vs
    Aldershot Town
  • 21:00 - 20/07
    Tamworth
    vs
    Walsall
  • 21:00 - 20/07
    Stratford Town
    vs
    Leamington
  • 21:30 - 20/07
    Kaizer Chiefs
    vs
    Al Shahaniya
  • 21:30 - 20/07
    Kickers Offenbach
    vs
    Kaiserslautern
  • 21:30 - 20/07
    Diyala FC
    vs
    Al Karma
  • 21:30 - 20/07
    Le Havre
    vs
    Fougeresagl
  • 21:30 - 20/07
    Monza
    vs
    Palermo
  • 21:30 - 20/07
    Al Ramadi
    vs
    Peshmerga Sulaymaniya SC
  • 22:00 - 20/07
    Metz
    vs
    Villefranche
  • 22:00 - 20/07
    Lech II Poznan
    vs
    Hapoel Tel Aviv
  • 22:00 - 20/07
    Torino
    vs
    USD Virtus Verona
  • 22:00 - 20/07
    Verlaine
    vs
    RFC de Liege
  • 22:00 - 20/07
    Stara Lubovna
    vs
    Slavia TU Kosice
  • 22:00 - 20/07
    Peacehaven Telscombe
    vs
    Eastbourne Town
  • 22:00 - 20/07
    Brentford (R)
    vs
    Sutton United
  • 22:00 - 20/07
    Marila Pribram
    vs
    Banik Most-Sous
  • 22:00 - 20/07
    Arsenal Ceska Lipa
    vs
    FK Pencin Turnov
  • 22:00 - 20/07
    Spezia
    vs
    Arminia Bielefeld
  • 22:00 - 20/07
    Slovan Velvary
    vs
    Viktoria Plzen B
  • 22:00 - 20/07
    Nagykanizsai TE 1866
    vs
    SC Sopron
  • 22:00 - 20/07
    Tomasov
    vs
    Gyirmot SE II
  • 22:00 - 20/07
    Slask Wroclaw U21
    vs
    Karkonosze Jelenia Gora
  • 22:00 - 20/07
    FC Blau Weiss Linz
    vs
    Stuttgarter Kickers
  • 22:00 - 20/07
    Vitesse Arnhem
    vs
    OFI Crete
  • 22:00 - 20/07
    MTK Hungaria
    vs
    KFC Komarno
  • 22:00 - 20/07
    SOROKSAR
    vs
    STK Samorin
  • 22:00 - 20/07
    FC Annecy
    vs
    Caen
  • 22:00 - 20/07
    SC Cambuur
    vs
    SV Meppen
  • 22:00 - 20/07
    Venezia
    vs
    Genoa
  • 22:00 - 20/07
    Les Herbiers
    vs
    Chamois Niortais
  • 22:00 - 20/07
    SV Donau
    vs
    SV Ried B
  • 22:00 - 20/07
    FC Mynai
    vs
    FC Vorskla Poltava
  • 22:00 - 20/07
    UNA Strassen
    vs
    Racing Union Luxemburg
  • 22:00 - 20/07
    Bavois
    vs
    FC Sion U21
  • 22:00 - 20/07
    Scolar Resita
    vs
    ND Gorica
  • 22:00 - 20/07
    Glasgow Rangers
    vs
    Manchester United
  • 22:00 - 20/07
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Sampdoria
  • 22:00 - 20/07
    VfB Hilden
    vs
    Adams Sam Beek
  • 22:00 - 20/07
    Rot-Weiss Walldorf
    vs
    VfR Wormatia Worms
  • 22:00 - 20/07
    SK Austria Klagenfurt
    vs
    Caykur Rizespor
  • 22:00 - 20/07
    Lorient
    vs
    Stade Brestois
  • 22:00 - 20/07
    Empoli
    vs
    Ingolstadt
  • 22:00 - 20/07
    Sassuolo
    vs
    Spal
  • 22:00 - 20/07
    PFC Oleksandria
    vs
    FC Inhulets Petrove
  • 22:00 - 20/07
    Le Mans
    vs
    Angers
  • 22:30 - 20/07
    Bokelj Kotor
    vs
    Lovcen Cetinje
  • 22:30 - 20/07
    Voska Sport
    vs
    FK Novaci
  • 22:30 - 20/07
    Rodopa Smolyan
    vs
    Atletik Kuklen
  • 22:30 - 20/07
    KF Ramiz Sadiku
    vs
    KF Istogu
  • 22:30 - 20/07
    Grazer AK
    vs
    Besiktas JK
  • 22:30 - 20/07
    FC Bihor Oradea
    vs
    ACS Dumbravita
  • 22:30 - 20/07
    Rapid Wien
    vs
    AC Milan
  • 22:30 - 20/07
    Kryvbas
    vs
    Al Bataeh
  • 22:30 - 20/07
    Borec Veles
    vs
    Kamenica-Sasa
  • 22:30 - 20/07
    Asteras Tripolis
    vs
    Levadiakos
  • 22:30 - 20/07
    FK Skopje
    vs
    FK Bashkimi
  • 22:30 - 20/07
    Rennes
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • 22:30 - 20/07
    Calda Mateinz
    vs
    FC Vardar Skopje
  • 22:59 - 20/07
    Dessel Sport
    vs
    Genk II
  • 22:59 - 20/07
    Toulouse
    vs
    Pau FC
  • 22:59 - 20/07
    Clermont
    vs
    Saint Etienne
  • 22:59 - 20/07
    Sturm Graz
    vs
    Monaco
  • 22:59 - 20/07
    Colmar
    vs
    Nancy
  • 22:59 - 20/07
    Napoli
    vs
    Mantova
  • 22:59 - 20/07
    ZalaegerzsegTE
    vs
    HNK Sibenik
  • 22:59 - 20/07
    Leoben
    vs
    Kapfenberg (Youth)
  • 22:59 - 20/07
    Stadlau
    vs
    FCJ Alt Ottakring
  • 22:59 - 20/07
    Fafe
    vs
    Brito SC
  • 22:59 - 20/07
    Ajaccio
    vs
    AS Furiani Agliani
  • 22:59 - 20/07
    Westerlo
    vs
    Helmond Sport
  • 22:59 - 20/07
    Boulogne
    vs
    USL Dunkerque
  • 22:59 - 20/07
    Carl Zeiss Jena (W)
    vs
    VfL Wolfsburg (W)
  • 22:59 - 20/07
    Vardarski
    vs
    Belasica Strumica
  • 22:59 - 20/07
    Nurnberg
    vs
    Blackburn Rovers
  • 22:59 - 20/07
    U. Lamas
    vs
    Lusitania FC
  • 22:59 - 20/07
    Pelister Bitola
    vs
    FK Rinija Gostivar
  • 22:59 - 20/07
    Cremonese
    vs
    Giana
  • 22:59 - 20/07
    Diosgyor VTK
    vs
    Michalovce
  • 22:59 - 20/07
    MFK Skalica
    vs
    Zlate Moravce
  • 22:59 - 20/07
    Alaves
    vs
    Real Sociedad
  • 22:59 - 20/07
    CF Intercity
    vs
    Al-Ettifaq
  • 22:59 - 20/07
    KF Dukagjini
    vs
    KF Trepca Mitrovice
  • 22:59 - 20/07
    KS Elbasani
    vs
    FK Vora
  • 22:59 - 20/07
    Vardar Negotino
    vs
    Pobeda Prilep
  • 23:30 - 20/07
    Drina Zvornik
    vs
    FK Tuzla City
  • 23:30 - 20/07
    Nyiregyhaza
    vs
    Bekescsaba
  • 23:30 - 20/07
    Arsenal Tivat
    vs
    Otrant
  • 23:30 - 20/07
    Martigues
    vs
    Aubagne
  • 23:30 - 20/07
    Worgl Obi SV
    vs
    FC Kitzbuhel
  • 23:30 - 20/07
    Racing Genk
    vs
    Lille
  • 23:30 - 20/07
    Royal Antwerp
    vs
    Parma
  • 00:00 - 21/07
    Burgos CF
    vs
    Athletic Bilbao
  • 00:00 - 21/07
    Marino luanco
    vs
    Sporting Gijon
  • 00:00 - 21/07
    Grand-Lancy
    vs
    Grand Saconnex
  • 00:00 - 21/07
    Levante
    vs
    Qatar SC
  • 00:00 - 21/07
    Elche
    vs
    Al-Ittihad
  • 00:00 - 21/07
    Valencia
    vs
    Castellon
  • 00:00 - 21/07
    Galicia
    vs
    Racing de Ferrol
  • 00:30 - 21/07
    Clube Desportivo Trofense
    vs
    AVS Futebol SAD
  • 00:30 - 21/07
    SD Tarazona
    vs
    SD Huesca
  • 00:30 - 21/07
    Almeria
    vs
    Granada CF
  • 01:00 - 21/07
    CD Don Alvaro
    vs
    Venados FC
  • 01:00 - 21/07
    Vizela
    vs
    Celta Vigo
  • 01:30 - 21/07
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Rayo Vallecano
  • 02:00 - 21/07
    SC Farense
    vs
    Al-Nassr
  • 02:30 - 21/07
    Marino
    vs
    Tenerife
  • 04:00 - 21/07
    Chicago Red Stars (W)
    vs
    Gotham FC (W)
  • 06:00 - 21/07
    Wrexham
    vs
    AFC Bournemouth
  • 06:30 - 21/07
    North Carolina (W)
    vs
    Orlando Pride (W)
  • 06:30 - 21/07
    DC United
    vs
    Celtic FC
  • Finland Kolmonen
  • 18:00 - 20/07
    Villan Pojat
    vs
    KePS
  • 19:00 - 20/07
    Yllatys
    vs
    Kings
  • 20:00 - 20/07
    KaPa Kajaani
    vs
    OsPa
  • Finland Women League 1
  • 18:00 - 20/07
    EBK (W)
    vs
    Ilves II (W)
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 20/07
    RV United (W)
    vs
    Badgers FC (W)
  • 18:00 - 20/07
    JVW FC (W)
    vs
    City Lads FC (W)
  • 20:00 - 20/07
    Copper Belts FC (W)
    vs
    University of Pretoria (W)
  • Finland Women Premier League
  • 18:00 - 20/07
    HJK Helsinki (W)
    vs
    KuPs (W)
  • 18:00 - 20/07
    PK-35 RY (W)
    vs
    Jyvaskylan Pallokerho (W)
  • 21:00 - 20/07
    Aland United (W)
    vs
    HPS (W)
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 18:30 - 20/07
    Guangxi Lanhang
    vs
    Hunan Billows
  • Wales Challenge League Cup
  • 18:30 - 20/07
    Cwmbran Celtic
    vs
    Trey Thomas Drossel
  • 20:30 - 20/07
    Penrhyncoch
    vs
    Guilsfield
  • 20:30 - 20/07
    Caersws
    vs
    Holywell
  • 20:30 - 20/07
    Buckley Town
    vs
    Prestatyn Town FC
  • 20:30 - 20/07
    Caerau Ely
    vs
    Trefelin
  • 20:30 - 20/07
    Penrhiwceiber Rangers
    vs
    Goytre Utd
  • 20:30 - 20/07
    Carmarthen
    vs
    Cambrian Clydach
  • 20:30 - 20/07
    Llantwit Major
    vs
    Newport City
  • 22:59 - 20/07
    Llandudno
    vs
    Newport County
  • Cúp Khu vực Đức
  • 19:00 - 20/07
    Eintracht Bamberg
    vs
    SpVgg Hankofen-Hailing
  • 19:00 - 20/07
    SpVgg Bayreuth
    vs
    TSV Buchbach
  • 19:00 - 20/07
    Greuther Furth (Youth)
    vs
    FC Augsburg II
  • 19:00 - 20/07
    FV Illertissen
    vs
    DJK Vilzing
  • 19:00 - 20/07
    Turkgucu Munchen
    vs
    Wurzburger Kickers
  • Norway 2.Liga
  • 19:00 - 20/07
    Strommen
    vs
    Gjovik Lyn
  • 19:00 - 20/07
    Ullensaker/Kisa IL
    vs
    Eidsvold Turn
  • FNL Nga
  • 19:00 - 20/07
    Torpedo Miass
    vs
    Rodina Moskva II
  • 21:00 - 20/07
    Khimik Dzerzhinsk
    vs
    Volga Ulyanovsk
  • 22:00 - 20/07
    Sokol
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk
  • 22:00 - 20/07
    Dinamo Briansk
    vs
    Mashuk-KMV
  • 22:00 - 20/07
    Metallurg Lipetsk
    vs
    FK Krasnodar 2
  • 22:00 - 20/07
    FC Murom
    vs
    Irtysh 1946 Omsk
  • 22:59 - 20/07
    Arsenal Tula
    vs
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
  • 00:00 - 21/07
    Rodina Moscow
    vs
    SKA Khabarovsk
  • Latvia Division 2
  • 19:00 - 20/07
    Riga FC II
    vs
    FK Smiltene BJSS
  • 21:00 - 20/07
    JDFS Alberts
    vs
    Valmieras FK II
  • 22:59 - 20/07
    Skanstes SK
    vs
    Olaine
  • Estonia Esi Liiga
  • 19:00 - 20/07
    JK Welco Elekter
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • 19:30 - 20/07
    JK Tallinna Kalev II
    vs
    Elva
  • 20:00 - 20/07
    Tallinna FC Ararat TTU
    vs
    Paide Linnameeskond B
  • 22:00 - 20/07
    Flora Tallinn II
    vs
    Tabasalu Charma
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 20/07
    FC Belshina Babruisk
    vs
    Dinamo-2 Minsk
  • 20:00 - 20/07
    FK Bumprom
    vs
    FK Lida
  • 21:00 - 20/07
    Niva Dolbizno
    vs
    Shakhter Soligorsk II
  • 22:00 - 20/07
    Volna Pinsk
    vs
    BATE-2 Borisov
  • Estonia Teine Liiga
  • 19:00 - 20/07
    Tartu JK Maag Tammeka B
    vs
    Tartu Kalev
  • 19:00 - 20/07
    Johvi FC Lokomotiv
    vs
    Tallinna JK Legion
  • Estonia Womens Meistri Liiga
  • 19:00 - 20/07
    FC Flora Tallinn (W)
    vs
    JK Tabasalu (W)
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 19:00 - 20/07
    BFF Academy U19
    vs
    Phuentsholing Heroes FC
  • Paraguay reserve team league
  • 19:00 - 20/07
    Nacional Asuncion Reserves
    vs
    Sportivo Trinidense Reserves
  • Germany Oberliga NOFV
  • 19:00 - 20/07
    TSV Rain Am Lech
    vs
    SV Erlbach
  • 19:00 - 20/07
    TSV Landsberg
    vs
    SV Schalding Heining
  • 20:00 - 20/07
    TSV Grunwald
    vs
    TSV 1860 Munich II
  • 22:59 - 20/07
    FC Pipinsried
    vs
    FC Memmingen
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 19:00 - 20/07
    Coimbra EC U20
    vs
    AC Tres Coracoes U20
  • 20:00 - 20/07
    Boston City FC Brasil U20
    vs
    America MG (Youth)
  • 20:30 - 20/07
    EC Futgol U20
    vs
    Athletic Club MG U20
  • 01:00 - 21/07
    Betim FC U20
    vs
    Minas Boca/MG Youth
  • Norway Division 4
  • 19:00 - 20/07
    Kristiansund B
    vs
    Gjelleraasen IL
  • 19:00 - 20/07
    Lokomotiv Oslo
    vs
    IL Hodd B
  • 19:00 - 20/07
    Ready
    vs
    Traff
  • 20:00 - 20/07
    Mosjoen
    vs
    Verdal
  • 20:00 - 20/07
    Stromsgodset B
    vs
    Melhus
  • 20:00 - 20/07
    Bjorkelangen
    vs
    Skjetten Fotball
  • 21:00 - 20/07
    Nardo FK
    vs
    Tiller
  • 22:00 - 20/07
    Spjelkavik
    vs
    Funnefoss/Vormsund
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 19:30 - 20/07
    LKS Nieciecza
    vs
    Warta Poznan
  • 22:00 - 20/07
    Pogon Siedlce
    vs
    Chrobry Glogow
  • 00:35 - 21/07
    Stal Stalowa Wola
    vs
    Gornik Leczna
  • Hạng Nhất Séc
  • 19:30 - 20/07
    Baumit Jablonec
    vs
    Mlada Boleslav
  • 22:00 - 20/07
    Bohemians 1905
    vs
    Banik Ostrava
  • 22:00 - 20/07
    Dynamo Ceske Budejovice
    vs
    Sigma Olomouc
  • 01:00 - 21/07
    Dukla Prague
    vs
    FC Viktoria Plzen
  • AFF U-19 Youth Championship
  • 19:30 - 20/07
    Cambodia U19
    vs
    Indonesia U19
  • Brazil national youth (U20)
  • 19:30 - 20/07
    Ceara (Youth)
    vs
    FC Atlético Cearense U20
  • 20:00 - 20/07
    Atletico Paranaense (Youth)
    vs
    Azuriz U20
  • 20:00 - 20/07
    Bangu U20
    vs
    Fluminense U20
  • 20:00 - 20/07
    Audax Rio/RJ U20
    vs
    Nova Iguacu U20
  • 00:00 - 21/07
    Portuguesa MS U20
    vs
    Dourados AC U20
  • 00:45 - 21/07
    Portuguesa RJ U20
    vs
    Sampaio Correa RJ U20
  • 00:45 - 21/07
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
    vs
    Volta Redonda U20
  • 00:45 - 21/07
    Boavista (RJ) Youth
    vs
    Madureira Youth
  • 01:00 - 21/07
    Retro FC Brasil U20
    vs
    Nautico PE (Youth)
  • 01:00 - 21/07
    FC Cascavel PR U20
    vs
    Apucarana SC U20
  • 01:00 - 21/07
    Sao Gerardo U20
    vs
    CA Cearense U20
  • 01:00 - 21/07
    Zumbi EC U20
    vs
    Liga do Sertao U20
  • 02:00 - 21/07
    Uniao ABC Youth
    vs
    Aquidauanense U20
  • 03:00 - 21/07
    Dom Bosco U20
    vs
    Nova Mutum EC U20
  • VĐQG Ba Lan
  • 19:45 - 20/07
    GKS Katowice
    vs
    Radomiak Radom
  • 22:30 - 20/07
    Pogon Szczecin
    vs
    Korona Kielce
  • 01:15 - 21/07
    Legia Warszawa
    vs
    Zaglebie Lubin
  • Poland Division 2
  • 19:45 - 20/07
    KS Wieczysta Krakow
    vs
    Resovia Rzeszow
  • 22:59 - 20/07
    Wisla Pulawy
    vs
    Zaglebie Lubin B
  • Malaysia Liga M3
  • 19:45 - 20/07
    UiTM FC
    vs
    Melaka FC
  • VĐQG Thụy Điển
  • 20:00 - 20/07
    Kalmar
    vs
    Djurgardens
  • 20:00 - 20/07
    IFK Varnamo
    vs
    Hacken
  • 22:30 - 20/07
    Brommapojkarna
    vs
    Hammarby
  • Sweden Superettan
  • 20:00 - 20/07
    Gefle IF
    vs
    Trelleborgs FF
  • 20:00 - 20/07
    IK Oddevold
    vs
    Helsingborg
  • 20:00 - 20/07
    Osters IF
    vs
    GIF Sundsvall
  • 22:00 - 20/07
    Orebro
    vs
    Orgryte
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 20:00 - 20/07
    KTP Kotka
    vs
    SalPa
  • 20:00 - 20/07
    TPS Turku
    vs
    JaPS
  • 20:00 - 20/07
    SJK Akatemia
    vs
    KaPa
  • 22:59 - 20/07
    PK-35 Vantaa
    vs
    JIPPO
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 20:00 - 20/07
    Narpes Kraft
    vs
    OTP
  • 20:00 - 20/07
    Jakobstads Bollklubb
    vs
    JPS
  • 20:00 - 20/07
    JaPS B
    vs
    NJS
  • 20:00 - 20/07
    Futura Porvoo
    vs
    PPJ Akatemia
  • 20:00 - 20/07
    Honka Espoo
    vs
    Poxyt
  • 20:00 - 20/07
    EPS Espoo
    vs
    Klubi 04 Helsinki
  • 20:00 - 20/07
    KPV
    vs
    Jyvaskyla JK
  • 20:00 - 20/07
    KuPS (Youth)
    vs
    PK Keski Uusimaa
  • 20:00 - 20/07
    RoPS Rovaniemi
    vs
    Jazz Pori
  • 20:00 - 20/07
    VIFK
    vs
    Atlantis
  • 21:00 - 20/07
    Vantaa
    vs
    HJS Akatemia
  • 21:00 - 20/07
    EBK
    vs
    P-Iirot
  • Iceland Division 1
  • 20:00 - 20/07
    IBV Vestmannaeyjar
    vs
    Dalvik Reynir
  • 22:59 - 20/07
    Thor Akureyri
    vs
    Throttur Reykjavik
  • VĐQG Uruguay
  • 20:00 - 20/07
    Cerro Largo
    vs
    Rampla Juniors FC
  • 22:30 - 20/07
    Racing Club Montevideo
    vs
    Wanderers FC
  • 01:30 - 21/07
    Nacional Montevideo
    vs
    Miramar Misiones FC
  • Georgia Cup
  • 20:00 - 20/07
    Kolkheti 1913 Poti
    vs
    Spaeri FC
  • 20:00 - 20/07
    FC Sioni Bolnisi
    vs
    Samgurali Tskh
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 20/07
    Arenel Movers
    vs
    Chicken Inn
  • 20:00 - 20/07
    Yadah FC
    vs
    Bikita Minerals FC
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 20/07
    CA Juventud
    vs
    Tacuarembo
  • 21:00 - 20/07
    Bella Vista
    vs
    Salus
  • 00:30 - 21/07
    Potencia
    vs
    Durazno Capital
  • 01:00 - 21/07
    CS Cerrito
    vs
    Plaza Colonia
  • 01:00 - 21/07
    Sportivo Huracan FC
    vs
    Deportivo Colonia
  • 01:00 - 21/07
    Mar de Fondo
    vs
    Villa Teresa
  • 01:00 - 21/07
    Rocha
    vs
    Los Halcones
  • 01:00 - 21/07
    Parque de Plata
    vs
    Platense FC
  • 02:00 - 21/07
    Artigas
    vs
    Villa Espanola
  • 05:30 - 21/07
    Deportivo Italiano
    vs
    Basanez
  • 06:30 - 21/07
    Oriental
    vs
    CA Atenas
  • Brazil Paulista Serie B
  • 20:00 - 20/07
    Mauaense SP
    vs
    Colorado Caieiras FC
  • 20:00 - 20/07
    Mauaense SP U23
    vs
    Colorado Caieiras SP Youth
  • 01:00 - 21/07
    tupa SP
    vs
    Maua FC
  • 01:00 - 21/07
    Uniao Suzano U23
    vs
    Paulista(SP)
  • 01:00 - 21/07
    tupa SP U23
    vs
    Maua FC U23
  • 01:00 - 21/07
    ECUS U23
    vs
    Paulista SP U23
  • 02:00 - 21/07
    Inter de Bebedouro U23
    vs
    Manthiqueira/SP U23
  • The women league of Argentina
  • 20:00 - 20/07
    Banfield (W)
    vs
    Belgrano (W)
  • 21:00 - 20/07
    Racing Club (W)
    vs
    River Plate (W)
  • 21:30 - 20/07
    Boca Juniors (W)
    vs
    CA Independiente (W)
  • 22:00 - 20/07
    Ferro Carril Oeste (W)
    vs
    Rosario Central (W)
  • 01:00 - 21/07
    San Luis FC (W)
    vs
    Platense (W)
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 20:00 - 20/07
    Uniao Suzano Youth
    vs
    Santos (Youth)
  • 01:00 - 21/07
    Ituano (Youth)
    vs
    Corinthians Paulista (Youth)
  • 01:00 - 21/07
    Jose Bonifacio SP Youth
    vs
    Gremio Novorizontin (Youth)
  • 01:00 - 21/07
    RB Bragantino Youth
    vs
    Velo Clube Youth
  • Kazakhstan LC
  • 20:00 - 20/07
    FK Kaspyi Aktau
    vs
    FC Zhetysu Taldykorgan
  • 22:00 - 20/07
    Turan Turkistan
    vs
    Ordabasy
  • 22:00 - 20/07
    FK Yelimay Semey
    vs
    FK Atyrau
  • VĐQG Phần Lan
  • 21:00 - 20/07
    AC Oulu
    vs
    Ekenas IF Fotboll
  • 21:00 - 20/07
    HJK Helsinki
    vs
    FC Haka
  • Hạng Nhất Na Uy
  • 21:00 - 20/07
    Egersunds IK
    vs
    Bryne
  • 21:00 - 20/07
    Lyn Oslo
    vs
    Asane Fotball
  • 21:00 - 20/07
    Moss
    vs
    Kongsvinger
  • 21:00 - 20/07
    Ranheim IL
    vs
    Sogndal
  • 21:00 - 20/07
    Raufoss
    vs
    Stabaek
  • 21:00 - 20/07
    Start Kristiansand
    vs
    Valerenga
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 21:00 - 20/07
    Esbjerg
    vs
    Odense BK
  • VĐQG Iceland
  • 21:00 - 20/07
    HK Kopavogs
    vs
    Vestri
  • 23:15 - 20/07
    KA Akureyri
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • VĐQG Latvia
  • 21:00 - 20/07
    BFC Daugavpils
    vs
    FK Rigas Futbola skola
  • VĐQG Lithuania
  • 21:00 - 20/07
    TransINVEST Vilnius
    vs
    Suduva
  • 22:59 - 20/07
    FK Panevezys
    vs
    Kauno Zalgiris
  • Scotland League Cup
  • 21:00 - 20/07
    Arbroath
    vs
    Annan Athletic
  • 21:00 - 20/07
    Brechin City
    vs
    Alloa Athletic
  • 21:00 - 20/07
    Buckie Thistle FC
    vs
    Falkirk
  • 21:00 - 20/07
    Clyde
    vs
    Motherwell
  • 21:00 - 20/07
    Dumbarton
    vs
    Airdrie United
  • 21:00 - 20/07
    East Kilbride
    vs
    Aberdeen
  • 21:00 - 20/07
    Edinburgh City
    vs
    Partick Thistle
  • 21:00 - 20/07
    Forfar Athletic
    vs
    Cove Rangers
  • 21:00 - 20/07
    Inverness
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • 21:00 - 20/07
    Kelty Hearts
    vs
    Hibernian
  • 21:00 - 20/07
    Livingston
    vs
    Dunfermline Athletic
  • 21:00 - 20/07
    Peterhead
    vs
    Elgin City
  • 21:00 - 20/07
    Ross County
    vs
    Raith Rovers
  • 21:00 - 20/07
    Saint Johnstone
    vs
    Greenock Morton
  • 21:00 - 20/07
    Stranraer
    vs
    Hamilton Academical
  • 23:15 - 20/07
    Dundee United
    vs
    Ayr United
  • Ireland FAI Cup
  • 21:00 - 20/07
    Pike Rovers
    vs
    Midleton FC
  • 22:59 - 20/07
    Cork City
    vs
    Finn Harps
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 20/07
    Stjarnan Gardabaer (W)
    vs
    Breidablik (W)
  • 21:00 - 20/07
    Trottur Reykjavik (W)
    vs
    Hafnarfjordur (W)
  • 23:15 - 20/07
    Valur (W)
    vs
    Keflavik (W)
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 20/07
    resistencia SC
    vs
    12 de Junio VH
  • 21:00 - 20/07
    Atletico Colegiales
    vs
    Martin Ledesma
  • Iceland 4 Deild
  • 21:00 - 20/07
    IBU Uppsveitir
    vs
    Hond Midasar
  • 22:59 - 20/07
    Ulfarnir
    vs
    Samherjar
  • Columbia U19 League
  • 21:00 - 20/07
    SD Atletico Nacional U19
    vs
    Talentos Envigado U19
  • 00:00 - 21/07
    Fortaleza U19
    vs
    Atletico Huila U19
  • 01:00 - 21/07
    Total Soccer U19
    vs
    Leones U19
  • Panama Liga Prom
  • 21:00 - 20/07
    Union Cocle
    vs
    San Francisco Reserves
  • 21:00 - 20/07
    Plaza Amador Reserves
    vs
    Tauro Reserves
  • 02:00 - 21/07
    Champions FC Academy
    vs
    Ciex Sports Academy
  • 04:00 - 21/07
    Alianza FC Panama Reserves
    vs
    Potros Del Este Reserves
  • 04:00 - 21/07
    Los Santos
    vs
    Mario Mendez FC
  • 05:00 - 21/07
    Panama City FC
    vs
    San Martin FC
  • 06:00 - 21/07
    CD Bocas Junior
    vs
    Herrera FC Reserves
  • Iceland Women Division 1
  • 21:00 - 20/07
    IA Akranes (W)
    vs
    Fjardab Hottur Leiknir (W)
  • Czech Republic 2.Liga
  • 21:30 - 20/07
    Lisen
    vs
    Tescoma Zlin
  • 22:00 - 20/07
    FK MAS Taborsko
    vs
    Slavia Prague B
  • Chile Primera Division Women
  • 21:30 - 20/07
    Santiago Morning (W)
    vs
    Union Espanola (W)
  • 02:30 - 21/07
    Coquimbo Unido (W)
    vs
    Antofagasta (W)
  • European Women
  • 22:00 - 20/07
    England (W) U19
    vs
    France (W) U19
  • 22:00 - 20/07
    Serbia (W) U19
    vs
    Lithuania (W) U19
  • Czech Republic Cup
  • 22:00 - 20/07
    Tatran Rousinov
    vs
    FC Kurim
  • Bolivia Regional Cup
  • 22:00 - 20/07
    24 de Septiembre 1969
    vs
    CD Torre Fuerte
  • Mexico Youth U23
  • 22:00 - 20/07
    Cruz Azul U23
    vs
    Toluca U23
  • 22:00 - 20/07
    Chivas Guadalajara U23
    vs
    Mazatlan FC U23
  • 22:00 - 20/07
    Juarez FC U23
    vs
    Club America U23
  • 22:00 - 20/07
    Monterrey U23
    vs
    Queretaro U23
  • 00:00 - 21/07
    Santos Laguna U23
    vs
    Tigres UANL U23
  • VĐQG Slovenia
  • 22:30 - 20/07
    Radomlje
    vs
    FC Koper
  • 01:15 - 21/07
    NK Mura 05
    vs
    NK Nafta
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 20/07
    Union Comercio Reserves
    vs
    Comerciantes Unidos Reserves
  • 22:30 - 20/07
    Sporting Cristal Reserves
    vs
    Sport Huancayo Reserves
  • 22:30 - 20/07
    Alianza Lima Reserves
    vs
    Cusco FC Reserves
  • 22:59 - 20/07
    Deportivo Garcilaso Reserves
    vs
    FBC Melgar Reserves
  • 03:00 - 21/07
    Atletico Grau Reserves
    vs
    Cesar Vallejo Reserves
  • Austria Amateur cup
  • 22:30 - 20/07
    SV Wernberg
    vs
    FC Faakersee
  • 22:30 - 20/07
    ASC St Pau
    vs
    SK St.Andra
  • 22:59 - 20/07
    ASK Weppersdorf
    vs
    Horitschon
  • 22:59 - 20/07
    Mattersburger Sportverein 2020
    vs
    ASK Klingenbach
  • Bulgaria B PFG
  • 22:30 - 20/07
    Fratria
    vs
    FC Dobrudzha
  • 22:30 - 20/07
    PFC Nesebar
    vs
    CSKA 1948 Sofia II
  • 22:30 - 20/07
    Spartak Pleven
    vs
    FC Dunav Ruse
  • 22:30 - 20/07
    Sportist Svoge
    vs
    Pirin Blagoevgrad
  • 00:00 - 21/07
    PFK Montana
    vs
    Marek Dupnitza
  • Switzerland Challenge League
  • 22:59 - 20/07
    Bellinzona
    vs
    FC Wil 1900
  • VĐQG Romania
  • 22:59 - 20/07
    CS Universitatea Craiova
    vs
    UTA Arad
  • 02:00 - 21/07
    Rapid Bucuresti
    vs
    CFR Cluj
  • VĐQG Bulgaria
  • 22:59 - 20/07
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    Arda
  • 01:00 - 21/07
    Lokomotiv Sofia
    vs
    Levski Sofia
  • VĐQG Estonia
  • 22:59 - 20/07
    Parnu JK Vaprus
    vs
    Trans Narva
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 22:59 - 20/07
    Berazategui
    vs
    Sportivo Barracas
  • 01:00 - 21/07
    Argentino de Rosario
    vs
    Deportivo Muniz
  • 01:00 - 21/07
    Defensores de Cambaceres
    vs
    Mercedes
  • 01:00 - 21/07
    Leandro N Alem
    vs
    Claypole
  • 01:00 - 21/07
    Real Pilar
    vs
    General Lamadrid
  • 01:00 - 21/07
    Victoriano Arenas
    vs
    Juventud Unida
  • 01:00 - 21/07
    Yupanqui
    vs
    Club Lujan
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 20/07
    Lautaro de Buin
    vs
    Provincial Ovalle
  • 04:30 - 21/07
    CD Trasandino de Los Andes
    vs
    Osorno
  • Argentine Torneo A
  • 22:59 - 20/07
    El Linqueno
    vs
    Sarmiento Resistencia
  • 04:00 - 21/07
    Gutierrez
    vs
    CDA Monte Miaz
  • Chile Tercera
  • 22:59 - 20/07
    Municipal Mejillones
    vs
    AC Colina
  • 02:00 - 21/07
    CD Constitucion Unido
    vs
    Deportes Valdivia
  • 04:30 - 21/07
    Chimbarongo FC
    vs
    Deportes Union Companias
  • 05:30 - 21/07
    Municipal Puente Alto
    vs
    Comunal Cabrero
  • Ecuador Primera Women
  • 22:59 - 20/07
    EL Nacional (W)
    vs
    Macara (W)
  • 22:59 - 20/07
    Independiente del Valle (W)
    vs
    CD Espuce (W)
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 20/07
    Coquimbo Unido
    vs
    Nublense
  • 02:00 - 21/07
    O.Higgins
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • 04:30 - 21/07
    Univ Catolica
    vs
    Union La Calera
  • Chile Primera B
  • 23:30 - 20/07
    CD Magallanes
    vs
    Deportes La Serena
  • 02:00 - 21/07
    San Marcos de Arica
    vs
    Universidad de Concepcion
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 23:30 - 20/07
    Naft Al Junoob
    vs
    Al Qasim Sport Club
  • Israel Ligat Al Toto Cup
  • 00:30 - 21/07
    Maccabi Haifa
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • USA Independent League
  • 00:30 - 21/07
    Georgia Lions
    vs
    Michigan Stars
  • 04:30 - 21/07
    Savannah Clovers
    vs
    Club de Lyon FC
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 00:45 - 21/07
    CEAC/Araruama
    vs
    Americano RJ
  • 00:45 - 21/07
    Artsul RJ
    vs
    Cabofriense(RJ)
  • 00:45 - 21/07
    Duque de Caxias RJ
    vs
    CFRJ Marica RJ
  • 00:45 - 21/07
    Serrano BA
    vs
    GE Petropolis
  • VĐQG Serbia
  • 01:00 - 21/07
    Crvena Zvezda
    vs
    Jedinstvo UB
  • 01:00 - 21/07
    Cukaricki Stankom
    vs
    Radnicki Nis
  • 01:00 - 21/07
    Mladost Lucani
    vs
    OFK Beograd
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 21/07
    Los Chankas
    vs
    Comerciantes Unidos
  • 03:15 - 21/07
    FBC Melgar
    vs
    Univ.Cesar Vallejo
  • Siêu Cúp Bỉ
  • 01:00 - 21/07
    Club Brugge
    vs
    Saint Gilloise
  • Argentine Division 2
  • 01:00 - 21/07
    CA San Miguel
    vs
    Arsenal de Sarandi
  • 01:00 - 21/07
    Club Atletico Guemes
    vs
    All Boys
  • 01:00 - 21/07
    Defensores de Belgrano
    vs
    CA Brown Adrogue
  • 01:00 - 21/07
    Almirante Brown
    vs
    Aldosivi Mar del Plata
  • 01:00 - 21/07
    Almagro
    vs
    Estudiantes de Caseros
  • 01:30 - 21/07
    Alvarado Mar del Plata
    vs
    Tristan Suarez
  • 06:10 - 21/07
    Colon de Santa Fe
    vs
    Estudiantes Rio Cuarto
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:00 - 21/07
    Club Atletico Acassuso
    vs
    Sportivo Dock Sud
  • 01:00 - 21/07
    Canuelas FC
    vs
    Liniers
  • 01:00 - 21/07
    Deportivo Merlo
    vs
    Sportivo Italiano
  • 04:10 - 21/07
    San Martin Burzaco
    vs
    Colegiales
  • BRA SPC
  • 01:00 - 21/07
    Comercial-SP
    vs
    Barretos SP
  • 01:00 - 21/07
    Uniao Sao Joao EC
    vs
    CA Taquaritinga SP
  • 01:00 - 21/07
    Capie Warrero
    vs
    Sao Bento
  • 01:00 - 21/07
    Primavera
    vs
    Rio Branco(SP)
  • 01:00 - 21/07
    Portuguesa Desportos
    vs
    Juventus SP
  • 01:00 - 21/07
    Sao Caetano
    vs
    EC Sao Bernardo/SP
  • 01:30 - 21/07
    XV Jau/SP
    vs
    CA Votuporanguense SP
  • 02:00 - 21/07
    Gremio Prudente
    vs
    Vocem SP
  • 02:00 - 21/07
    Gremio Saocarlense/SP
    vs
    Rio Claro
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 21/07
    Sport Clube Capixaba
    vs
    Vilavelhense
  • 01:00 - 21/07
    Porto Vitoria
    vs
    Vitoria ES
  • 01:00 - 21/07
    Crato
    vs
    Itarema EC
  • 01:30 - 21/07
    Sao Luis U19
    vs
    Iape MA U19
  • 01:30 - 21/07
    Terra e Mar
    vs
    Tiangua
  • Paraguay Women League
  • 01:00 - 21/07
    2 de Mayo (W)
    vs
    Sportivo Luqueno (W)
  • 03:15 - 21/07
    Tacuary (W)
    vs
    General Caballero JLM (W)
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 21/07
    Lavalleja de Minas
    vs
    Libertad de San Carlos
  • 01:00 - 21/07
    CA Universitario Salto
    vs
    Paysandu
  • 01:30 - 21/07
    Ferrocarrilero
    vs
    San Carlos de Maldonado
  • 03:15 - 21/07
    Atletico Arsenal Salto
    vs
    Ferro Carril FC
  • Brazil Campeonato Pernambucano A2
  • 01:00 - 21/07
    Santoli
    vs
    Ipojuca AC
  • 01:00 - 21/07
    Ypiranga PE
    vs
    Cabense PE
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 21/07
    Audax Rio RJ
    vs
    Serra
  • 01:00 - 21/07
    Nova Iguacu
    vs
    Democrata SL/MG
  • 01:00 - 21/07
    Real Noroeste
    vs
    Itabuna BA
  • 01:00 - 21/07
    Ipatinga
    vs
    Portuguesa RJ
  • 02:00 - 21/07
    Ah so Santa SP
    vs
    CA Patrocinense
  • 02:00 - 21/07
    Costa Rica MS
    vs
    Esporte Clube Sao Jose SP
  • 02:00 - 21/07
    Pouso Alegre
    vs
    Inter de Limeira
  • 02:00 - 21/07
    Santo Andre
    vs
    Maringa FC
  • 02:30 - 21/07
    Uniao Rondonopolis MT
    vs
    Ipora EC
  • 02:30 - 21/07
    Brasil de Pelotas
    vs
    Concordia AC
  • 02:30 - 21/07
    Anapolis FC
    vs
    Brasiliense
  • 02:30 - 21/07
    Real FC
    vs
    Capital TO
  • 02:30 - 21/07
    katalang BA
    vs
    Mixto EC
  • 03:00 - 21/07
    Manaus (AM)
    vs
    Trem-AP
  • 03:00 - 21/07
    Porto Velho
    vs
    Humaita AC
  • 03:00 - 21/07
    Rio Branco AC
    vs
    Manauara
  • 03:00 - 21/07
    Sao Raimundo/RR
    vs
    Princesa AM
  • Argentina Torneo B
  • 01:00 - 21/07
    Belgrano Zarate
    vs
    Deportivo Metalurgico
  • 01:00 - 21/07
    Nautico Hacoaj
    vs
    Atletico Pilar
  • 01:00 - 21/07
    Estrella del Sur Alejandro Korn
    vs
    CU Deportivo Provincial Lobos
  • Peru B League
  • 01:15 - 21/07
    FC Carlos Stein
    vs
    Deportivo Llacuabamba
  • 03:30 - 21/07
    Club Ada Jaen
    vs
    Alianza Universidad
  • Brazil Youth
  • 01:30 - 21/07
    Gremio (Youth)
    vs
    Internacional RS U20
  • Brazil Campeonato Goiano 2
  • 01:30 - 21/07
    Abecat Ouvirdorense
    vs
    Gremio Anapolis
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 21/07
    Real Tomayapo
    vs
    Nacional Potosi
  • 04:30 - 21/07
    San Jose de Oruro
    vs
    The Strongest
  • COTIF Tournament
  • 02:00 - 21/07
    Mauritania U20
    vs
    ADH Brasil
  • 03:45 - 21/07
    Villarreal U20
    vs
    Elche U20
  • Argentina Santa Fe Cup
  • 02:00 - 21/07
    AD Juventud Esperanza
    vs
    CA 9 de Julio Rafaela
  • Argentina Regional League
  • 02:00 - 21/07
    Club Juventud Zondina
    vs
    Atletico Marquesado
  • USA MLS Next Pro
  • 02:00 - 21/07
    Tacoma Defiance
    vs
    Los Angeles FC II
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 02:00 - 21/07
    Parana PR
    vs
    Rio Branco PR
  • Hạng Nhì Brazil
  • 03:00 - 21/07
    America MG
    vs
    Amazonas FC
  • 03:00 - 21/07
    CRB AL
    vs
    Ituano SP
  • 04:00 - 21/07
    SC Paysandu Para
    vs
    Ponte Preta
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 03:00 - 21/07
    Tacuary
    vs
    Clud Libertad
  • 05:30 - 21/07
    Olimpia Asuncion
    vs
    Guarani CA
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 21/07
    Londrina PR
    vs
    Caxias RS
  • 03:00 - 21/07
    Sao Bernardo
    vs
    Ferroviaria SP
  • 05:30 - 21/07
    Tombense
    vs
    Figueirense
  • VĐQG Colombia
  • 04:00 - 21/07
    Envigado FC
    vs
    Independiente Santa Fe
  • 06:30 - 21/07
    Deportiva Once Caldas
    vs
    Aguilas Doradas
  • Brazil Campeonato Baiano 2
  • 04:00 - 21/07
    Colo Colo BA
    vs
    Grapiuna AC
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 04:00 - 21/07
    Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
    vs
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
  • Venezuela Cup
  • 04:00 - 21/07
    Metropolitanos FC
    vs
    Deportivo La Guaira
  • Dominican Republic Liga
  • 05:00 - 21/07
    Atletico Pantoja
    vs
    Cibao FC
  • Ngoại Hạng Canada
  • 05:00 - 21/07
    Vancouver FC
    vs
    York United FC
  • USL W-League Women
  • 05:00 - 21/07
    North Carolina Courage U23 (W)
    vs
    Colorado Storm (W)
  • CONCACAF Championship U20
  • 06:00 - 21/07
    Dominican Republic U20
    vs
    El Salvador U20
  • VĐQG Costa Rica
  • 06:00 - 21/07
    Cartagines Deportiva SA
    vs
    Santa Ana
  • USL Championship
  • 06:00 - 21/07
    Indy Eleven
    vs
    Tampa Bay Rowdies
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 06:00 - 21/07
    CD Universitario
    vs
    Veraguas FC
  • USA USL League One Cup
  • 06:00 - 21/07
    Charlotte Independence
    vs
    South Georgia Tormenta FC
  • 06:00 - 21/07
    Knoxville troops
    vs
    Chattanooga Red Wolves
  • 06:00 - 21/07
    Richmond Kickers
    vs
    Greenville Triumph

Để tìm và xem được lịch thi đấu bóng đá ở bất kỳ trận đấu, giải đấu hay đội bóng nào nhanh và chính xác nhất. Anh em chỉ cần truy cập vào trang web Mi Tom TV là xong. Bởi hiện tại, Mitomf.tv đang là website cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Giúp anh em nắm được lịch thi đấu trong tay mình một cách chi tiết nhất.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu

Hiện tại, khi công nghệ cực kỳ phát triển việc xem lịch bóng đá hôm nay không còn khó khăn như trước nữa. Khi anh em chỉ cần sử dụng điện thoại hoặc máy tính truy cập vào 1 trang web bóng đá online là xong. Trang web được nhiều người lựa chọn nhất chính là Mitom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các giải đấu bóng đá từ trong nước cho đến quốc tế khá đầy đủ.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giao diện của Mi Tom TV cũng được thiết kế khá là khoa học, cho nên anh em dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu bất kỳ. Khi xem lịch bóng đá tại đây, anh em còn nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng nhất. Đặc biệt, Mitom TV còn cập nhật lịch khá là sớm, cho anh em biết lịch thi đấu nhanh nhất.

Ngoài chức năng cập nhật lịch thi đấu trực tuyến nhanh, đầy đủ và chuẩn xác. Khi truy cập vào Mitom TV, anh em còn có thể xem được nhiều thông tin khác như tin tức bóng đá mỗi ngày, bảng xếp hạng, kết quả, video highlight, tỷ lệ kèo và bóng đá trực tiếp với chất lượng cao. Cho nên nếu anh em đang cần tìm một website để xem thông tin về bóng đá, MiTom TV chính là địa chỉ không được bỏ qua.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho toàn bộ các giải đấu lớn. Chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng bóng đá của toàn bộ các kênh thể thao lớn nhất Việt Nam hiện nay như K+, VTV3, VTV3 HD, VTV6, VTV6 HD,… Giúp anh em biết được hôm nay những kênh thể thao này phát sóng các trận đấu nào, thời gian ra sao. Để thu xếp và xem được trận đấu mình thích trên TV một cách phù hợp nhất.

Thông tin mà anh em nắm được khi xem lịch phát sóng tại Mitom TV cũng khá đầy đủ, từ thời gian phát sóng trận đấu, đội hình ra sân chính thức của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính, bình luận viên,… Đương nhiên thời gian cập nhật lịch trực tiếp tại các kênh thể thao này tại Mi Tom TV cũng khá là sớm cho anh em tham khảo.

MiTom TV đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Mì Tôm TV được khá nhiều người lựa chọn để xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho gần như toàn bộ các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới và trong nước hiện nay. Trong đó các giải đấu hấp dẫn và được theo dõi nhiều nhất phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được theo dõi nhiều nhất Việt Nam hiện nay. Chính vì thế lịch thi đấu bóng đá Anh luôn luôn được xem rất nhiều. Cho nên Mitomf.tv cũng cập nhật lịch cho giải đấu này cực kỳ đầy đủ và chi tiết.

Khi truy cập vào Mitom Live, anh em sẽ xem được lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh cực kỳ đầy đủ. Khi toàn bộ 38 vòng đấu đều được cập nhật lịch từ khá sớm. Để anh em biết hôm nay giải Ngoại Hạng Anh diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao,….

Lịch thi đấu C1

Cũng như Ngoại Hạng Anh, giải đấu Champion League cũng khá được yêu thích tại Việt Nam. Khi giải bóng đá này gần như quy tụ toàn bộ các CLB, cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên số lượng người xem các trận đấu của Cúp C1 cũng khá lớn.

Đa số mọi người, khi muốn biết lịch thi đấu C1 đều truy cập vào Mì Tôm TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch cho giải đấu này từ vòng bảng cho đến trận chung kết khá chi tiết. Giúp anh em biết được thời gian diễn ra tất cả các trận đấu một cách chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Serie A

Serie A cũng là một giải bóng đá lâu đời nhất thế giới vào thời điểm hiện tại. Thêm vào đó còn có rất nhiều CLB hàng đầu thế giới như AC Milan, Juventus, AS Roma, Napoli,… tham gia. Cho nên các trận đấu tại Serie A luôn thu hút được một số lượng người xem khá lớn. 

Hiện tại, cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh. Để tìm và xem lịch Serie A nhanh, đầy đủ và chuẩn xác thì mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch tất cả các trận đấu tại giải Serie A cực kỳ đầy đủ và chính xác.

Lịch bóng đá La Liga

La Liga hiện tại đang là giải bóng đá hàng đầu Tây Ban Nha hiện nay. Nơi mà những CLB hàng đầu thế giới như Real Madrid, Alt Madird hay Barcelona thi đấu. Cho nên giải đấu này cũng thu hút được khá nhiều sự quan tâm của người hâm mộ. 

Nếu anh em cũng muốn xem trực tiếp các trận đấu tại La Liga, thì nhớ truy cập vào Mitomf.tv để xem lịch thi đấu. Bởi Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ giải đấu này khá là đầy đủ và chi tiết. Giúp anh em biết các trận đấu hấp dẫn nhất La Liga diễn ra vào lúc nào khá nhanh.

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

Bundesliga cũng là một trong những giải đấu hàng đầu thế giới hiện nay. Nơi có lối đá tấn công khá là đẹp mắt. Cho nên tại Việt Nam, đây cũng là giải đấu được xem khá là nhiều. Trước khi các trận đấu tại Bundesliga diễn ra, mọi người cũng truy cập vào Mi Tom TV để xem lịch trực tuyến.

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho giải Bundesliga khá là chi tiết và đầy đủ. Giúp anh em có thể nắm được lịch tất cả các trận đấu trong bàn tay mình khá dễ dàng.

Lịch thi đấu Ligue 1

Ligue 1 là giải bóng đá lớn nhất nước Pháp, một giải đấu mới nổi vào thời điểm hiện tại. Khi vung tiền để chiêu mộ toàn bộ các cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Điều này làm cho chất lượng các trận đấu tại Ligue 1 tăng lên khá nhiều. 

Để biết được lịch bóng đá Ligue 1, mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chỉ cần vào đây là có thể tìm và xem được lịch toàn bộ các trận đấu tại Ligue 1 khá nhanh chóng và đầy đủ.

Lịch thi đấu các giải bóng đá khác

Ngoài cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1, Serie A,… Khi truy cập vào đây, anh em còn biết lịch của các giải đấu sau đây:

  • World Cup
  • Euro
  • Copa America
  • V-League
  • Ngoài ra còn có các giải bóng đá tại Hà Lan, Bồ Đào Nha, Đan Mạch,….

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho các đội bóng hàng đầu

Hiện tại, đa số mọi người khi xem lịch bóng đá trực tuyến đều muốn biết lịch của đội bóng mình yêu thích. Đương nhiên đây là những đội bóng hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên, Mitomf.tv cũng cập nhật lịch thi đấu cho các đội bóng hàng đầu thế giới khá đầy đủ và chi tiết.

lich-bong-da-24h-cap-nhat-moi-nhat
Lịch bóng đá 24h cập nhật mới nhất

Khi vào Mitom TV, anh em có thể xem được lịch của toàn bộ những đội bóng lớn như Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich, Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan,… Giúp anh em biết thời gian thi đấu của đội bóng mình yêu thích khá đơn giản.

Ngoài ra, để tìm được lịch bóng đá của các đội bóng mà mình thích tại đây. Anh em cũng chỉ cần nhấn vào ô tìm kiếm trong mục Lịch Thi Đấu tên của đội bóng là toàn bộ lịch sẽ được ra đầy đủ.

Mì Tôm TV cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn xác

Nếu anh em đang muốn biết lịch các trận đấu diễn ra vào hôm nay hoặc ngày mai đầy đủ và chuẩn xác nhất. Trang web Mitomf.tv cũng giúp anh em làm điều này khá là đơn giản. Bởi mỗi ngày chúng tôi đều cập nhật lịch toàn bộ các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngày mai cho anh em biết, dù ở bất kỳ giải đấu nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật cũng khá là sớm, cụ thể là đầu giờ mỗi ngày. Để anh em truy cập và xem lịch nhanh nhất. Giúp việc chuẩn bị thời gian và xem trận đấu mình muốn cực kỳ dễ dàng.

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đối với những anh em yêu thích bóng đá thì chắc không thể nào bỏ lỡ các trận đấu của đội tuyển quốc gia mỗi khi diễn ra. Biết được điều này, Mitom Live cũng cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia. Cụ thể đó là:

  • U23 Châu Á
  • AFF Cup
  • Sea Games
  • Vòng loại World Cup
  • Asiad
  • Ngoài ra còn các giải đấu khác cho đến các trận đấu giao hữu.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch bóng đá Việt Nam cũng được chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Thông tin cũng khá là đầy đủ, để anh em biết được thời gian thi đấu, địa điểm tổ chức, đội hình xuất phát,…

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Mitomf.tv không?

MiTom TV chính là trang web mà anh em nhất định phải truy cập vào ngay lập tức. Nếu như muốn tìm và xem lịch bóng đá ở bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu nào. Bởi những lý do chính sau:

  • Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới cũng trong nước, từ lịch thi đấu bóng đá Anh, Serie A, Bundesliga, Việt Nam,….
  • Thời gian cập nhật cũng luôn luôn trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày, giúp anh em xem sớm nhất
  • Trong lịch sẽ đầy đủ các thông tin như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, đội hình dự kiến ra sân, trọng tài bắt chính,….
  • Các thông tin trước trận đấu như phong độ, lịch sử đối đầu, thực lực,.. cũng được MiTom TV cập nhật đầy đủ
  • Giao diện của Mitom.com cũng khá đơn giản, nên để tìm và xem được lịch bóng đá hôm nay tại đây cũng cực kỳ đơn giản.

Qua bài viết trên đây, có thể khẳng định rằng kênh tructiepbongda Mitomf.tv chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Nơi mà anh em nên truy cập vào ngay, để tìm và xem lịch bong đá của bất kỳ đội bóng, trận đấu hay là giải đấu nào một cách nhanh nhất.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET